บรรยากาศงานแฟนมีตติง CHA EUN-WOO JUST ONE 10 MINUTE in Bangkok
รายการข่าวบันเทิง - เที่ยงบันเทิงสด - ขยับมาใกล้ ๆ ที่ชาเลนจ์ฮอลล์ มาชิมชาที่ดีที่สุดอย่าง ชาอึนอู บ้าง
ชาอึนอู มาร่วมงาน แฟนมีตติง CHA EUN-WOO "JUST ONE 10 MINUTE" <STARRY CARAVAN> in Bangkok เรียกว่าเป็นการมาเจอแฟน ๆ ชาวไทยในรอบ 3 ปีเลยทีเดียว ซึ่งงานนี้ ชาอึนอู บอกว่า อยากจัดให้เหมือนกับเป็นแคมป์ปิง ที่เดินทางไปหาแฟน ๆ หลายประเทศ
ช่วงแถลงข่าว ชาอึนอู ก็ได้เปิดใจหลาย ๆ อย่างเลย ไปดูกันว่าเขาจะคิดถึงแฟน ๆ ชาวไทยไหม
หลังจากแถลงข่าวเสร็จ ก็ไปสนุกกับงานมีตติงกันต่อ เริ่มด้วยเพลงสดใสน่ารัก ๆ ที่ ชาอึนอู อยากมอบให้ "อโลฮ่าไทย" จากนั้นก็เป็นการเล่นเกมกันสนุก ๆ เรียกว่าเรียกเสียงกรี๊ดสนั่นลั่นฮอลล์เลย