มุกดา นรินทร์รักษ์ เปิดโหมดเท่ ภ.อสุรกายไทย สลิธ โปรเจกต์ล่า
มุกดา นรินทร์รักษ์ เปิดโหมดเท่บู๊ระห่ำ กับบทบาทใหม่ในภาพยนตร์ สลิธ โปรเจกต์ล่า ที่แฟน ๆ สาว มุกดา ต่างตั้งตารอชมกันไม่ไหวแล้ว
จากบทบาทสวยใสน่ารักในจอทีวี มุกดา นรินทร์รักษ์ ขอไปจับปืนผาหน้าไม้กันบ้าง ให้แฟน ๆ สาว มุกดา ได้ตามไปชม ในภาพยนตร์ไซ-ไฟ สลิธ โปรเจกต์ล่า (Slyth : The Hunt Saga) ที่งานนี้ มุกดา นรินทร์รักษ์ รับบทนางเอกสายบู๊ ที่บู๊แบบเกินคาด ดูจากเสื้อผ้าหน้าผมและตัวอย่างภาพยนตร์ รับรองว่าแฟน ๆ ได้ร้องว้าวกับ มุกดา สายบู๊กันแน่นอน
มาเอาใจช่วย มุกดา นรินทร์รักษ์ บู๊ช่วยโลกได้ในภาพยนตร์ สลิธ โปรเจกต์ล่า 5 ธันวาคมนี้ ทุกโรงภาพยนตร์
BUGABOO ENTERTAIN
เครดิตภาพจาก Facebook สลิธ โปรเจกต์ล่า : Slyth The Hunt Saga movie
Instagram @narinnarinrak
![มุกดา](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/12/04/400499621_305133055744725_7527021880302898171_n_1701674065_5439.jpg)