YESUNG (เยซอง) วง SUPER JUNIOR (ซูเปอร์ จูเนียร์) แสดงความคิดถึงผ่านคลิปพิเศษ
YESUNG (เยซอง) วง SUPER JUNIOR (ซูเปอร์ จูเนียร์) แสดงความคิดถึงผ่านคลิปพิเศษ
นับวันรอเจอ E.L.F. (เอลฟ์) ชาวไทย ในคอนเสิร์ตเดี่ยว 16 ธันวาคมนี้ !
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_yesung_solo_concert_unfading_sense_in_bangkok_1701230492_4709.jpg)
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_2_yesung_5_unfading_sense_1701230492_8954.jpg)
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_yesung_solo_concert_unfading_sense_in_bangkok_1701230492_9646.jpg)
นับวันรอเจอ E.L.F. (เอลฟ์) ชาวไทย ในคอนเสิร์ตเดี่ยว 16 ธันวาคมนี้ !
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_yesung_solo_concert_unfading_sense_in_bangkok_1701230492_4709.jpg)
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_2_yesung_5_unfading_sense_1701230492_8954.jpg)
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_yesung_solo_concert_unfading_sense_in_bangkok_1701230492_9646.jpg)
YESUNG (เยซอง) เมนโวคอลแห่งวง SUPER JUNIOR (ซูเปอร์ จูเนียร์) จะมาถ่ายทอดเสียงร้องอันมีเอกลักษณ์งดงามเฉพาะตัวให้ทุกคนได้พิสูจน์ ผ่านคอนเสิร์ตเดี่ยวครั้งแรกในประเทศไทย พร้อมประสานทุกความรู้สึกเพื่ออินกับทุกบทเพลงไปด้วยกัน ใน YESUNG SOLO CONCERT – Unfading Sense in BANGKOK (เยซอง โซโล่ คอนเสิร์ต – อันเฟดิง เซนส์ อิน แบงค็อก) วันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม 2566 เวลา 18.00 น. ภิรัชฮอลล์ ณ ไบเทค บางนา
โดย YESUNG (เยซอง) ได้ฝากความคิดถึงมาหา E.L.F. (เอลฟ์ : ชื่อแฟนคลับอย่างเป็นทางการ) ผ่านคลิปทักทายสุดพิเศษ เพื่อให้ทุกคนตั้งตารอคอยการกลับมาพบกันในคอนเสิร์ตเดี่ยวที่จะเกิดขึ้นในอีกไม่ช้า ดังนี้ ❝สวัสดีครับ E.L.F. (เอลฟ์) ไทย ผม YESUNG (เยซอง) ครับ ในที่สุด วันนี้ถือเป็นโอกาสดีที่จะได้บอกข่าวดีกับทุกคนครับ นั่นก็คือ ผมกำลังจะไปพบกับ E.L.F. (เอลฟ์) ชาวไทยทุกคนพร้อมคอนเสิร์ตเดี่ยวครั้งแรกในประเทศไทยของผมครับ ผมรู้สึกขอบคุณมาก ๆ สำหรับโอกาสเช่นนี้ เพราะผมคิดถึง E.L.F. (เอลฟ์) ชาวไทยของผมสุด ๆ ครับ ผมเองก็เฝ้ารอเวลานี้อยู่ทุกวันเลยครับ และในที่สุดก็จะได้ไปพบกับทุกคนด้วยคอนเสิร์ต YESUNG SOLO CONCERT – Unfading Sense in BANGKOK ครับ เพราะเป็นทัวร์คอนเสิร์ตเดี่ยวครั้งแรกของผม ผมจึงตั้งใจเตรียมตัวอย่างเต็มที่เลยครับ อีกทั้งในระหว่างที่ปล่อยอัลบั้ม ผมก็มักจะจินตนาการอยู่บ่อย ๆ ว่า ผมจะได้เจอกับทุกคนครับ ผมรู้สึกตื่นเต้นสุด ๆ และตอนนี้ก็รู้สึกตื้นตันใจมาก ๆ ด้วยครับ อยากจะโชว์ให้ทุกคนได้ดูเร็ว ๆ แล้วครับ สำหรับคอนเสิร์ตนี้ จะจัดขึ้นในวันที่ 16 ธันวาคม 2566 เวลา 18.00 น. ที่ ภิรัช ฮอลล์ ณ ไบเทค บางนา ครับ อยากให้ทุกคนมาสนุกด้วยกันเยอะ ๆ นะครับ ❞
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_yesung_solo_concert_unfading_sense_in_bangkok_1701230492_2141.jpg)
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_yesung_solo_concert_unfading_sense_in_bangkok_1701230492_1332.jpg)
![](https://cdni-hw.bugaboo.tv/dm/sz-md/i/images/2023/11/29/_1_yesung_5_unfading_sense_1701230492_8910.jpg)