บรรยากาศงาน ในรอยทราย Twist of Fate Exclusive Fin Meeting
บรรยากาศความสนุกของงาน "ในรอยทราย Twist of Fate Exclusive Fin Meeting"
บรรยากาศมีตติงครั้งนี้ฟินสมชื่อจริง ๆ นักแสดงมากันแน่น ไมค์, ฐิสา, สกาย รวมทั้ง ทศ, บอส, ตัส, พล ตัณฑเสถียร และผู้จัด กีต้าร์ ศิริพิชญ์ เหล่าแฟนละครที่ร่วมสนุกผ่านกิจกรรมทางเพจเฟซบุ๊ก ได้มาใกล้ชิด เสพโมเมนต์น่ารักกับทุกคน และได้มาเมาท์ถึงกระแสละคร รวมทั้งเบื้องหลังการถ่ายทำฉากสนุก ๆ หลายฉาก เรียกว่าเหล่านักแสดงก็แฮปปีมาก เพราะได้กลับมารวมตัวพร้อมหน้ากันอีกครั้ง และเปิดโอกาสให้แฟน ๆ ได้ถามสิ่งที่อยากรู้ด้วย
และนอกจากนี้ ยังได้ลุ้นกับการจับไข่ชิงของรางวัล ซึ่งเป็นของที่ระลึกแบบเอกซ์คลูซิฟจากช่อง 7HD ใครได้ไปก็ขอแสดงความยินดีด้วย
ปิดท้ายด้วยการแชะภาพโพลารอยด์กับทีมนักแสดง โอ้โห ฟิน ใกล้ชิด อบอุ่น และทุกคนก็ขอฝากการเดินทางของละคร "ในรอยทราย" ไว้ด้วย ตอนนี้เกินครึ่งเรื่องแล้ว จากนี้จะมีแต่ความพีกและพีกเท่านั้น
รอติดตามได้เลย ทุกวันจันทร์-พฤหัสบดี เวลา 20.40 น.
ดูละคร ในรอยทราย ย้อนหลัง ได้ที่ : ในรอยทราย
#เที่ยงบันเทิงสด #ในรอยทราย #ไมค์ภัทรเดช #ฐิสาวริฏฐิสา